Chuyện là mình vừa bị lừa mất một Gậy TS +9 luck 10% 2% op28 và một pen nước 2% PT 20/cấp
Mình định nghỉ game do bận cv nên bán rẻ lại cho ai cần, tuy nhiên gặp ngay bọn lừa đảo
Cụ thể tên nhân vật là KhaBanh, và nick phụ là KhaBanhEm đã lừa lấy mất đồ và không chuyển tiền cho mình
có sdt là 0986375927.
Qua sự việc trên mình đã nhắn tin cho admin và nhận được phản hồi hết sức tích cực, mình đã cung cấp hình ảnh lúc giao dịch cho admin đồng thời nhận được cảnh bảo là tự giao dịch thì khi bị lừa phải tự chịu trách nhiệm.
Mình chủ quan khi giao dịch không thông qua admin, mình tự nhận và chấp nhận việc đã bị lừa.
Tuy nhiên admin đã ghi nhận và xác minh thông tin về những món đồ mình cung cấp , đã kịp thời khóa 2 acc mà mình vừa cung cấp để những người đó giải thích về nguồn gốc món đồ, nếu không sẽ bị khóa vĩnh viễn.
Mình thấy admin game này rất có tâm và lắng nghe ý kiến chính đáng của game thủ, qua đây cũng muốn gửi đến tất cả game thủ khi chơi game mà mua bán thì hãy suy xét qua trung gian có admin để tránh bị lừa như mình, góp phần tạo nên sân chơi cạnh tranh lành mạnh.